Diễn Đàn Lớp KC02 - Đại Học Kỹ Thuật Công Nghiệp Thái Nguyên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp KC02 - Đại Học Kỹ Thuật Công Nghiệp Thái Nguyên

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Lớp KC02 !Bạn cần đăng ký để nhìn thấy nội dung bà viết

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Danh sách những người bị cảnh cáo và buộc thôi học kỳ I năm học 2010-2011
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 9:52 am by Admin
theo kết luận của hội đồng xét kết quả học kỳ Inăm học 2010-2011 vào ngày 9-3-2010. Theo chỉ đạo của Ban giám hiệu nhà trường. Phòng đào tạo thông báo chuẩn xét kết quả học kỳ I năm học 2010-2011 cho sinh viên đại học chính quy các khóa học theo hệ thống tín chỉ trong trường.
1. thông báo v/v xét kết quả học …

Comments: 3
danh sách những người nợ tiền bài giảng
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 10:44 am by Admin
http://www.mediafire.com/?il2ammlctmpiaj5
tiền này nộp theo lớp

Comments: 3
We 'll get exelent scholarship. Chúng ta và học bổng! Quyết tâm hoặc hèn.
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 8:35 pm by Anonymous
Tình hình là vầy, ở lớp chúng ta, phong trào học tập vẫn còn âm ỉ, cháy ngầm chỉ trong một số người pirat
Vẫn còn nhiều bạn có học lực xếp loại trung bình và dưới trung bình. Điều đó chẳng có gì đáng nói khi chúng ta còn học ở thời phổ thông ( nói vậy chứ cũng quan trọng cả). Nhưng nơi đây, chúng ta - …

Comments: 7
TIÊU CHUẨN PHÂN LOẠI ĐOÀN VIÊN
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 8:59 am by red_devil
TIÊU CHUẨN PHÂN LOẠI ĐOÀN VIÊN
1. Đoàn viên xuất sắc:

• Hoàn
    thành xuất sắc nhiệm vụ của ng­uời đoàn viên theo điều lệ Đoàn; thực
    hiện tốt chư­ơng trình rèn luyện đoàn viên cả về nhận thức và hành động.

• Gương mẫu đi đầu, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chuyên môn và công tác Đoàn, có một số mặt …

Comments: 0
Nội Quy post bài trong diễn đàn
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 10:40 pm by Admin
1: các bạn post bài lên diễn đàn phải chú ý ngôn từ không nói tục
2: không được spam trong box Thông báo
3: các bài comment trong các box nếu sai hoặc thiếu thì edit lại không comment 2 bài liên tiếp trong cùng một thời điểm
4: bài viết phải là tiếng việt có dấu

nếu vi phạm Admin sẽ xoá bài của các bạn khỏi diễn …

Comments: 0
Lời nói đầu
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 10:37 pm by Admin
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) 224432 Chào tất cả các thành viên ghé thăm vào diễn đàn lớp KC02
Vì diễn đàn mới được thành lập nên nội dung còn sơ xài .Rất mong các bạn tham gia đăng kí , viết bài và giới thiệu cho mọi cùng tham gia .Để diễn đàn ngày càng lớn mạnh! Thank.@!
trang liên kết
[url=http://www.laptrinhc.co.cc]…

Comments: 2
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri Jun 10, 2011 2:41 am by zŽ™dicelove™Žz

» Kiểm tra số nguyên tố!!!!!
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue May 10, 2011 4:48 pm by dodinhhak45kc02ktcntn

» I can't try more!
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri May 06, 2011 7:24 am by Khách viếng thăm

» avata ban gai minh ne
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSun May 01, 2011 9:23 am by thaivannguyen_tnut

» sap sinh nhat to roai ne
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 7:25 pm by pro_tuyen_hp

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 7:25 pm by pro_tuyen_hp

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 7:24 pm by pro_tuyen_hp

» bài tập lập trình C++
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 7:00 pm by Khách viếng thăm

» clipnhac cua? minh`
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 6:18 am by Khách viếng thăm

» MR.KCST: Chương trình & bài tập BorlandC++, từ điển Stardict, bài tập cơ, giáo trình matlap.
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 5:53 am by Khách viếng thăm

» Danh sách những người bị cảnh cáo và buộc thôi học kỳ I năm học 2010-2011
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 12:54 am by dodinhhak45kc02ktcntn

» MR.KCST bài tập C++& giải
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 12:50 am by dodinhhak45kc02ktcntn

» Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeThu Mar 24, 2011 6:59 pm by chelsky_ngoann

» danh sách những người nợ tiền bài giảng
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 6:57 pm by thangdaica_tn

» We 'll get exelent scholarship. Chúng ta và học bổng! Quyết tâm hoặc hèn.
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 6:52 pm by thangdaica_tn

» ngân hàng câu hỏi môn tiếng việt thực hành
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 9:48 pm by kh0c

» video siêu hài
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 9:29 pm by 1*1=2

» hiiiiiiiiiii
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSat Mar 12, 2011 11:32 pm by BMW

» anh em xem nhé
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeThu Mar 10, 2011 10:37 pm by boconganh200391

» Xin nick YM!
Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Mar 08, 2011 10:56 pm by BMW

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) Empty
Bài gửiTiêu đề: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 10:58 pm

Bạn có biết mối quan hệ của đôi mắt không? Chúng chớp cùng với nhau, đi cùng nhau, khóc cùng, cùng ngắm nhìn mọi thứ và ngủ cùng nhau nữa. Nhưng một điều thật đặc biệt chúng không bao giờ nhìn thấy nhau.. Tình bạn cũng giống như điều này vậy. Cuộc sống sẽ trở thành địa ngục nếu không có bè bạn. Đây là tuần lễ dành cho những người bạn tốt nhất của nhau. Ai là người bạn tốt nhất của bạn vậy? Hãy gửi tin nhắn này đến tất cả những người đó, cả tôi nữa nếu tôi là 1 trong số họ. Hãy đếm xem có bao nhiêu tin nhắn được gửi lại nhé. Chúc Vui Vẻ.

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác. Bạn có thể bị tổn thương nếu yêu một người một cách say đắm, nhưng nó là phương pháp duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện. Đừng che giấu tình yêu và sự dịu dàng của mình cho đến khi bạn lìa đời. Hãy làm cuộc đời bạn tràn đầy sự ngọt ngào. Hãy nói những lời nói thân thương khi bạn còn nghe được và khi tim bạn còn rung động.

Có ai đó đã nói rằng : - Hãy hát như chẳng có ai đang nghe - Hãy nhảy múa như không có ai nhìn - Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh ... Và hãy sống như thể trái đất này chính là thiên đường của bạn ! Bạn hãy gửi câu chuyện này đến những người bạn của mình. Nếu bạn không gửi, sẽ chẳng có điều không may nào đến với bạn cả. Nếu bạn gửi - sẽ có một ai đó mỉm cười !!! Và đó mới là điều quan trọng nhất trong tình bạn...

Sao phải đợi một nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao phải đợi được yêu rồi mới đem lòng yêu người ? Sao phải đợi có một chỗ làm tốt mới bắt đầu công việc? Sao phải đợi có thật nhiều rồi mới chia sẻ một chút? Sao phải đợi thất bại mới nhớ đến một lời khuyên? Sao phải đợi một nỗi đau rồi mới nhớ đến một lời ước nguyện? Sao phải đợi có thời gian mới đem sức mình ra phục vụ? Bạn ơi, sao phải đợi? Bởi có thể rằng bạn không biết bạn sẽ phải đợi đến bao lâu…

Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh bằng sắt. Gia đình là trái banh bằng thuỷ tinh. Sự nghiệp là trái banh bằng cao su. Khi trái banh bằng sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại. Sức khỏe cũng vậy, khi đã mất đi thì chẳng bao giờ có lại được. Trái banh bằng thuỷ tinh khi rớt xuống thì vỡ tan tành, Gia đình cũng vậy, khi đã tan vỡ thì làm sao mà hàn gắn lại được. Còn sự nghiệp chỉ là trái banh bằng cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên lại, thậm chí còn cao hơn trước nữa...

Nếu một nụ hôn là một giọt mưa ...Tôi sẽ tặng bạn một cơn mưa .Nếu cái ôm là một giây...Tôi sẽ gởi bạn một giờ.Nếu một nụ cười là nước ...Tôi sẽ tặng bạn một đại dương .Hãy gửi tin nhắn này đến tất cả bạn bè ,và để họ biết rằng bạn luôn luôn quan tâm đến họ .Chúc ban tràn đầy sức sống ...niềm tin...hãy vượt qua thời gian khổ trong cuộc đời ...tôi luôn ở bên bạn ....tôi muốn bạn mạnh mẽ...kiên trì ...tự tin...khiêm nhường ...và thành công

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn: "Có lạnh không?". Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

kon trai có thể wên nhưng không thể tha thứ~~~>kon gái có thể tha thứ nhưng không thể wên~~~>kon trai nói chia tay khi cảm thấy iu 1 người kon gái khác~~~>kon gái muốn chia tay khi cảm thấy giữa 2 người có một khoảng cách~~~>kon trai tò mò về tất cả kon gái~~~>kon gái chỉ tò mò khi có người kon trai thick mình~~~>kon trai luôn ước mình là người đầu tiên của kon gái~~~>kon gái luôn ước mình là người cuối cùng của kon trai.

Ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc, hãy gọi tôi! Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể cùng khóc với bạn! Nếu có một ngày bạn không muốn nghe một ai nói nữa, hãy gọi tôi! Tôi sẽ đến bên bạn chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy tôi luôn ở bên bạn! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi tôi mà không thấy trả lời, hãy chạy đến bên tôi, vì lúc đó tôi đang cần bạn! Chúng ta bên nhau và chia sẻ với nhau, đơn giản vì chúng ta là bạn!!!

Cần một ngày để làm quen một người, cần một tuần để tìm hiểu một người, cần một tháng để nói yêu một người, cần một năm để cố gắng yêu người đó nhìu hơn, cần một đời để chứng minh rằng mình yêu người đó đến chừng nào,...nhưng chỉ cần một giây bạn có thể đánh mất người đó mãi mãi. Cho để nhận và hãy iu thương để đc iu thương

Ta sợ mất một ai đó nhưng bản thân ta lại không níu giữ, ta muốn người đó quay lại nhưng lòng kiêu hãnh đã đẩy người đó đi xa hơn.Trong tình yêu, nếu bạn yêu một ai đó, hãy cố gắng bên người đó. Và khi người đó thuộc về bạn, hãy trân trọng và gìn giữ. Bởi tình yêu không phải là một món đồ mà khi mất ta dễ dàng tìm lại được.

Yêu mo^t người là chấp nhận bước đi khi người ấy ko cần mình nữa..:.♥.:.Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác..:.♥.:..Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng Tình yêu của mình đã chấm dứt để cho người ấy ko phải bận tâm suy nghĩ..:.♥.:..Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù con tim mình có đau đến bao nhiêu

Vào 1 ngày anh hỏi anh rằng "Em yêu anh hay yêu cuộc sống của mình" em trả lời rằng "Em yêu cuộc sống". Thế là anh cất bước đi nhưng anh không bao giờ biết rằng anh chính là cuộc sống của đời em. Nếu em là giọt nước mắt trong anh ,thì em sẽ khóc để em lăn xuống chạm vào môi anh . Nhưng nếu anh là giọt nước mắt trong em thì anh sẽ không bao giờ khóc bởi vì em ...không muốn mất anh .......

Ngày xưa, rất lâu rồi, chó con hỏi chó mẹ, mẹ ơi hạnh phúc là gì? Chó mẹ bảo hạnh phúc là cái đuôi con đấy! Và thế là chó con quay lại tóm cái đuôi của mình, nhưng không tài nào tóm được, chú ngồi xuống oà khóc, và lại hỏi mẹ: - Tại sao con không thể nào bắt được hạnh phúc hả mẹ? Chó mẹ mỉm cười và nói rằng: "Con trai, tại sao con không tiến về phía trước và hạnh phúc sẽ theo sau con". Vậy chúng ta tại sao cứ phải đi tìm cho mình hạnh phúc nhỉ khi mà hạnh phúc luôn đi theo mình, hãy sống, hãy cảm nhận hạnh phúc mà cha mẹ đã cho ta. Hạnh phúc vì được sống bên những người bạn mà mình yêu. =>.....

chàng trai gửi tin nhắn SMS cho cô gái mình đang để ý với nội dung như sau: "Em ơi! Khi em đọc tin nhắn này, em nợ anh cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, em nợ anh cuộc tình. Lưu tin là em nợ anh 1 nụ hôn. Trả lời anh, em nợ anh tất cả. Còn nếu em không trả lời... thì em đã yêu anh.

Giá như anh có thể ấn Ctrl+Z Để Undo những gì đã xảy ra Ngay cả những lập trình viên quốc tế Còn có thể mắc lỗi nữa là... Giá như anh có thể ấn Ctrl+Z Một lần, chỉ đúng một lần thôi. Anh sẽ Debug những lỗi lầm đáng ghét Em sẽ hiểu anh đâu phải thằng tồi. Giá như anh có thể ấn Ctrl+Z Thì khi này anh đã ở bên em Chứ đâu phải cô đơn ngồi quét Những con Virus đang tràn ngập trái tim. Nhưng anh không thể ấn Ctrl+Z Trong phần mềm có tên gọi là tình yêu Chỉ có thể chọn Continue hay Exit Và tất nhiên anh chưa muốn xa em. Hãy hiểu cho lòng anh em nhé Và xin em, hãy rộng mở lòng em Khi mã nguồn trái tim không còn đóng Anh sẽ viết lên đó dòng tên em.

Đôi khi, bạn cần phải chạy thật xa để bạn có thể thấy ai sẽ chạy theo bạn… Đôi khi, bạn cần phải nói nhỏ hơn để có thể thấy được ai đang lắng nghe những lời nói của bạn… Đôi khi bân cần có một quyết định sai lầm chỉ để thấy được sẽ có ai đó ở đó để giúp bạn sữa chữa nó… Đôi khi bạn cần để người bạn yêu đi khỏi để thấy được họ có đủ yêu bạn để trở về bên bạn hay không… Gửi tin nhắn này cho tất cả những người quen của bạn và cả cho tôi nữa, nếu bạn nhận lại được 5 tin nhắn, một thứ gì đó may mắn sẽ đến với bạn, chúc một ngày tốt lành!

Có ai đó muốn ôm bạn vào lòng - Có ai đó đang nghĩ về bạn, mỉm cười và thầm mong bạn ở bên họ - Có ai đó muốn khóc trên bờ vai của bạn - Có ai đó nghĩ về bạn suốt cả đêm - Có ai đó luôn cần sự động viên của bạn . - Có ai đó đang muốn cười với bạn - Có ai đó cảm thấy hạnh phúc vì bạn là bạn của họ - Có ai đó đang nghe một bản nhạc nhắc họ nhớ về bạn - Có ai đó luôn tin tưởng ở bạn . - Có ai đó sẽ khóc khi đọc những dòng này và nghĩ tới bạn - Và có ai đó muốn bạn gửi trang này cho họ --> nhưng ai đó là ai đó nhỉ? Lên tiếng xem nào! Ban hay gui lai cho toi neu ban that su quan tam den toi

Nếu một nụ hôn là một giọt mưa ...Tôi sẽ tặng bạn một cơn mưa .Nếu cái ôm là một giây...Tôi sẽ gởi bạn một giờ.
Nếu một nụ cười là nước ...Tôi sẽ tặng bạn một đại dương .Hãy gửi tin nhắn này đến tất cả bạn bè ,và để họ biết rằng bạn luôn luôn quan tâm đến họ .Chúc một năm mới tràn đầy sức sống ...niềm tin...hãy vượt qua thời gian khổ trong cuộc đời ...tôi luôn ở bên bạn ....tôi muốn bạn mạnh mẽ...kiên trì ...tự tin...khiêm nhường ...và thành công.

Những lúc, tôi bật nick chat lên, chẳng để làm gì, chỉ đơn giản là ngắm nhìn những cái nick bật sáng_những người bạn của tôi đang online. Co' thể, ai cũng bận làm việc của mình,đang say sưa một tro` chơi, chìm đắm trong một điệu nhạc,hay đang gửi đi những lời chúc tốt đẹp nhất, thì tôi vẫn vui. Bởi vì, tôi biết họ vẫn khoẻ mạnh, vẫn đang sống để yêu thương và chia sẻ.Đó là y' nghĩa của cuộc sống_ một điều hết sức đơn giản mà đôi khi bạn ko bao giờ nghĩ đến.

Sưu tẩm " Lãng Tử" đừng hiểu nhầm đó nha! chết tui đó!
https://kc02.forum-viet.com
nguyenbatoan
Trung tướng
Trung tướng
nguyenbatoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 9:18 am

nghe hay đấy thằng nào post tiếp đê, để anh em cùng thưởng thức
khoan_xalacova
Thiếu úy
Thiếu úy
khoan_xalacova

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 7:51 pm

cua đổ nàng xong và cầu hôn như này thì nàng không đồng ý mới lạ

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) SieuthiNHANH2010111431745yzgzmwnjmd42545
langtungheotnut
Đại úy
Đại úy

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 6:35 pm

vao google search updet len ay ma.hihhi
nguyenbatoan
Trung tướng
Trung tướng
nguyenbatoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 10:35 pm

trời thằng Cu Khôi máu lửa ghê ta...... Mad
chelsky_ngoann
Binh bét
Binh bét
chelsky_ngoann

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitimeThu Mar 24, 2011 6:59 pm

chi ban tay rong mo moi nhan duoc qua tang
chi bo oc rong mo moi nhan duoc tri thuc
chi trai tim rong mo moi nhan duoc tinh yeu
va chi mot nguoi da'ng yeu moi nhan duoc tin nhan nay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)   Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp) I_icon_minitime

Kĩ thuật kua gái (lời hay ý đẹp)
Trang 1 trong tổng số 1 trang